મેક્સ ફેશન ઇન્ડિયા દ્વારા ’મેક્સ ઇર્મજિંગ સ્ટાર ૨૦૧૮’ ની રજૂઆત કરવામાં આવી

મેક્સ ફેશન ઇન્ડિયા દ્વારા ’મેક્સ ઇર્મજિંગ સ્ટાર ૨૦૧૮’ ની રજૂઆત કરવામાં આવી
અમદાવાદ,વડોદરા,સુરત, રાજકોટ સહીત સમગ્ર ગુજરાત માટે સોનેરી તક

અમદાવાદ માર્ચ-૨૦૧૮ઃ ભારતની અગ્રણી ફેશન બ્રાન્ડ દ્વારા ’મેક્સ ઇર્મજિંગ સ્ટાર ૨૦૧૮’ રજૂઆત કરવામાં આવી છે, જેના થકી ભારતના મહત્ત્વાકાંક્ષી અભિનેતાઓ, નૃત્યકારો અને ફેશનના ઉત્સાહીઓ માટે તેમના સપના પૂરા કરવા અને સુપરસ્ટાર્ડમ માટે તૈયાર કરવા માટેનું સંપૂર્ણ મંચ પૂરું પાડવામાં આવશે. આ સ્પર્ધા સૌથી ફેશનેબલ મહત્વાકાંક્ષી શોધ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરે છે, જેમની પાસે પ્રતિભા, યોગ્ય શરીર ભાષા અને પોતાની જાતને ઉભારવાની ક્ષમતા હોય. મેક્સ ઇસુપર સ્ટારડમ માટે તેમને વસ્ત્રો અને અભિનય અને નૃત્ય કુશળતા તેમજ તેમના શૈલી ભાગ્ય પ્રદર્શન કરવા માટે સંપૂર્ણ પ્લેટફોર્મ ઓફર કરે છે, જે ઈર્મજિંગ સ્ટાર ની મદદ થી, મેક્સનો હેતુ ભારતના ટાયર ૨ શહેરોની પ્રતિભા સુધી પહોંચવાનો છે. ઓડિશન્સ ૬ એપ્રિલ-૨૦૧૮, શુક્રવાર, મેક્સ સ્ટોર, પહેલો માળ, ઇનોર્બિટ મોલ, ગૅન્ડા સર્કલ નજીક, વડોદરા ખાતે સવારે ૧૧ થી બપોરે ૧ વાગ્યા સુધી યોજાશે જેમાં સમગ્ર ગુજરાત ના લોકો ભાગ એ શકશે. જેમાં સહભાગીઓની ઉંમર ૧૮ થી ૨૪ વર્ષ વચ્ચે હોવી જોઈએ, તેઓ વૈવાહિક ન હોવા જોઈએ, ન્યૂનતમ ઊંચાઈ જરૂરિયાત – ૫’૫ “સ્ત્રીઓ અને ૫’૧૦” પુરુષો માટે અને સહભાગીઓ ભારતીય રાષ્ટ્રીયતા ધરાવતા હોવા જોઈએ. આ વર્ષે ચંડીગઢ, ભુવનેશ્વર, જયપુર, વિજાગ, વડોદરા અને લખનૌ સહિત ૬ શહેરોમાં ઓડિશન્સ યોજાશે. પ્રતિસ્પર્ધકોનું માનનીય જૂરી પેનલ દ્વારા નક્કી કરવામાં આવશે અને વિજેતાઓની જાહેરાત કરવામાં આવશે.દરેક શહેરનું અંતિમ ચરણની વિજેતાઓને રૂ. ૪૦,૦૦૦/- નો રોકડ ઇનામ મળશે અને તેમને અભિનેતા અને સુપરમોડેલ માર્ક રોબિન્સન દ્વારા તૈયાર કરવામાં આવશે. ત્યારબાદ તેઓ એપ્રિલમાં મુંબઇમાં યોજાનારી નેશનલ ફિનાલે ખાતે મિસ્ટર ઇર્મજિંગ સ્ટાર અને મિસ ઇર્મજિંગ સ્ટારનું ટાઇટલ પૂર્ણ કરશે. નેશનલ ફાઇનૅલ વિજેતાઓને ટેરેન્સ લેવિસ પ્રોફેશનલ તાલીમ સંસ્થા ખાતે ડાન્સ સત્ર મળશે અને ફોટોગ્રાફર ડાબો રત્નાની દ્વારા તેમના પોર્ટફોલિયો ફોટો શૂટ પણ મળશે.