અભિનેતા તરુણ ખન્ના મેરે સાંઇમાં જોડાયા

જાણીતા ટેલીવિઝન અભિનેતા તરુણ ખન્ના મેરે સાંઈમાંસેટ થયેલ છે. તે રત્નાકરના પાત્રને દર્શાવશે, જે એક શ્રીમંત બિઝનેસમેન છે અને તે સોની એન્ટરટેઈનમેન્ટ ટેલિવિઝનના શો ‘મેરે સાંઈ’ માટે વિદેશમાંથી ભારત પાછાફર્યા છે. તરુણ પૌરાણિક શોમાં તેમની અગાઉની કાર્યકાળ દરમિયાન મહત્વની ભૂમિકા ભજવવા માટે જાણીતા છે. સાંઈબાબાના અડગ ભક્ત, તેસાંઈબાબાના ઉપદેશો શ્રદ્ધા (શ્રદ્ધા) અને સબુરી (ધીરજ)માં નિશ્ચિતપણે માને છે. નાના સ્ક્રીન પર પૌરાણિક કથાઓ ચલાવવાના તેમના આરામ ઝોનમાંથી બહાર આવવા માટે અભિનેતાએ સખત મહેનત કરવી પડી હતી.

મારા સાંઈમાં રત્નાકર તરીકે તરુણ ખન્ના – “શોમાં મારો પાત્ર રત્નાકર તરીકે ઓળખાય છે. તે એક શ્રીમંત વ્યવસાયી છે અને તે વિદેશમાંથી ભારત પાછો આવ્યો છે. તદ્દન નાણાં દિમાગનો અને વધુ પૈસા કમાવવા માટે કંઈ પણ કરશે. તે સાંઈબાબા સાથેની ક્રિયાપ્રતિક્રિયા પછી કેવી રીતે પરિવર્તિત થાય છે અને ભક્ત બને છે તે વિશે છે. મેં વિવિધ પૌરાણિક કથાઓ પર કામ કર્યું છે અને આ પહેલી વખત છે કે હું ટેલિવિઝન પર આવા એક અનન્ય પાત્ર રમીશ. હું સાંઈબાબાનો ભક્ત છું અને શ્રદ્ધા અને સબુરીની ઉપાસનામાં સંપૂર્ણ માનું છું, આ પ્રોજેક્ટનો એક ભાગ બનવું તે એક સન્માન છે.

સોમવારથી શુક્રવારે સાંજે 7:30 વાગ્યે મેરે સાંઇપર ટ્યૂન કરોમાત્ર સોની એન્ટરટેઇનમેન્ટ ટેલિવિઝન પર