આસિફાના હત્યારાઓને સજા થવી જોઈએઃ

આસિફાના હત્યારાઓને સજા થવી જોઈએઃ
શાહ સત્નામજીની વિદ્યાર્થીઓએ મીણબત્તીઓ પ્રકાશિત કરી આંદોલન કર્યુ

સિરસાઃ કથુઆ બળાત્કારના આઘાતજનક ઘટનાએ સમગ્ર દેશને હચમચાવી દીધો છે. શાહ સત્નામજીની ગર્લ્સ સ્કૂલના વિદ્યાર્થીઓએ મીણબત્તીઓને પ્રકાશ આપ્યો છે અને ૮ વર્ષના આસિફાના બળાત્કાર કેસમાં વ્યક્ત કર્યો હતો અને તેના અપરાધી સજા આપવા માટે આંદોલન કર્યુ હતું .તેઓ સમાજમાં થતી બધી જ ઘટનાઓની નિંદા કરે છે અને ગુનેગારોને ફાંસીની સજા કરવાની માગણી કરે છે.

આસિફા તેઓએ સરકારને કેટલાક પ્રશ્નો પૂછ્યા છે. અને સત્તાવાળાઓ માટે તેમનું પ્રાથમિક પ્રશ્ન એ છે કે, જ્યારે આ અમાનવીયતા રોકશે અને છોકરીઓ પોતાના ઘરોમાં અસુરક્ષિત લાગે છે. વિદ્યાર્થીઓમાંના એકે પણ પ્લેઇકાર્ડને લોકોને એકીકૃત કરવા અને શેરીઓમાં લઇ જવા માટે પૂછતાં આસિફાની ગુનેગારને ફાંસી આપવામાં ફાંસી આપી. માત્ર ત્યારે જ સિસ્ટમ જાગૃત થશે અને દોષિતોને પાઠ શીખવવામાં આવશે.
આ વિદ્યાર્થીઓએ એસિફાની આત્માની શાંતિ માટે પ્રાર્થના પણ કરી હતી અને ફરિયાદો સામે ફરિયાદ કરી હતી કે, ફક્ત દોષિતોને પાઠ શીખવવા માટે સર્વસંમતિથી કામ કરે છે.