મિસ ફેબ, મિસ્ટર ફેબ અને મિસીસ ફેબનું માટેના ઓડિશન અમદાવાદમાં યોજાયૂ

મિસ ફેબ, મિસ્ટર ફેબ અને મિસીસ ફેબનું માટેના ઓડિશન અમદાવાદમાં યોજાયૂ

અતિ મોહક અને કલ્પિત ફેશન શો મિસ ફેબ, મિસ્ટર ફેબ અને મિસીસ ફેબનું માટેના ઓડિશન અમદાવાદ શહેરમાં યોજાયૂ. આ ઇવેન્ટ  યશ ભુપતાની અને કયુનોક્સ એડવર્ટાઈઝના વૈશાલી વર્માના દ્વારા આયોજન કર્યું છે
મિસ ફેબ ને મુંબઈ, પૂણે, સુરત અને અન્ય ઘણા શહેરોમાં સફળ રન થયા છે. કેયુનોક્સ એડવર્ટાઈઝ તેમના વર્ગ અગ્રણી ઉત્પાદન અને સંપૂર્ણતા માટે જાણીતા છે, કયુનોક્સ શહેરો પછી સુપર હિટ શો શહેરો પહોંચાડવા માટે ખબર મિસ ફેબ, મિસ્ટર ફેબ અને મિસીસ ફેબનું અમદાવાદની ઓડિશન અમદાવાદમાં આર્મ સ્ટ્રોંગ જિમ યોજાયૂ
આ ઓડિશનને જાણીતા જ્યુરી મેમ્બર શ્રી ક્રાંતિ શાનબાગ (મુવી નિર્માતા), શ્રીમતી પ્રીતી અગ્રવાલ (શ્રીમતી ઇંડિયા રાણી ઓફ સબસ્ટન્સ 2017) અને ઇવેન્ટના આયોજકો હાજર હતા
 28 મી એપ્રિલ, 2018 ના રોજ સમકાલીન સ્થાન ગુલમોર પાર્ક મોલ ખાતે મિસ ફેબ, મિસ્ટર ફેબ અને મિસીસ ફેબનું ભવ્ય સમાપન. આ પ્રસંગ માટે ફેશન પાર્ટનર્સ પ્રખ્યાત ફેશન બ્રાન્ડ મેક્સ અને પેન્ટાલુન્સ છે. આ શો સાથે સંકળાયેલા તમામ સુખાકારી ભાગીદાર એ જાણીતા ગ્લેમર હેલ્થકેર બહુરાષ્ટ્રીય વીએલસીસી છે અને શો માટે પીઆર પાર્ટનર સ્ટ્રેટ્જીક મીડિયા સર્વિસ (એસએમએસ) છે જે ગુજરાતમાં જાણીતા પીઆર બ્રાન્ડ છે અને ડિજિટલ મીડિયા પાર્ટનર છે તે દર્શાવતા છે અને પ્રિન્ટ મીડિયા પાર્ટનર નવગુજરાત સમય છે. નામાંકિત એલટીએ અકાદમી દ્વારા વાળ, મેકઅપ અને સ્ટાઇલ અને માવજત વગરની સુંદરતા, ફિટનેસ પાર્ટનર આર્મસ્ત્રોંગ જિમ છે.