મિસ ફેબ, મિસ્ટર ફેબ અને મિસીસ ફેબનું માટેના ઓડિશન8 એપ્રિલ, 2018 ના  અમદાવાદમાં

શું તમે તમારા શહેરમાં સૌથી મોટી ફેશન ઇવેન્ટ માટે તૈયાર છો? અતિ મોહક અને કલ્પિત ફેશન શો મિસ ફેબ, મિસ્ટર ફેબ અને મિસીસ ફેબનું માટેના ઓડિશન 8 એપ્રિલ, 2018 ના રોજ અમદાવાદ શહેરમાં 12 વાગ્યાથી યોજાશે. આ ઇવેન્ટ  યશ ભુપતાની અને કયુનોક્સ એડવર્ટાઈઝના વૈશાલી વર્માના દ્વારા આયોજન કર્યું છે. તેથી તમારા કૅલેન્ડર્સને ચિહ્નિત કરો, તમારી રીમાઇન્ડર્સ સેટ કરો અને મોહક અને કલ્પિત ફેશન શો આવવાનુંભૂલશો નહીં. મિસ ફેબ ને મુંબઈ, પૂણે, સુરત અને અન્ય ઘણા શહેરોમાં સફળ રન થયા છે. કેયુનોક્સ એડવર્ટાઈઝ તેમના વર્ગ અગ્રણી ઉત્પાદન અને સંપૂર્ણતા માટે જાણીતા છે, કયુનોક્સ શહેરો પછી સુપર હિટ શો શહેરો પહોંચાડવા માટે ખબર મિસ ફેબ, મિસ્ટર ફેબ અને મિસીસ ફેબનું અમદાવાદની ઓડિશન નીચે જણાવેલા કાર્યક્રમમાં યોજાશે :સરનામું:આર્મ સ્ટ્રોંગ જિમ,3 જી માળ,ગુલમોર પાર્ક મોલ,ઇસ્કોન ચાર રસ્તા,અમદાવાદ સ્પોટ રજિસ્ટ્રેશન માટે રસ ધરાવનાર સહભાગીઓ 8 મી એપ્રિલે 12 વાગ્યે તેમની નોંધણી માટે પહોંચી શકે છે. મિસ એન્ડ મિસ્ટર કેટેગરીના ઉંમર જૂથ 16 વર્ષથી 30 વર્ષ (અનવિવાહિત જ) અને શ્રીમતી કેટેગરી 18 વર્ષથી 45 વર્ષની છે. આ ઓડિશનને જાણીતા જ્યુરી મેમ્બર દ્વારા અવગણવામાં આવશે અને તેનો નિર્ણય કરવામાં આવશે – શ્રી ક્રાંતિ શાનબાગ (મુવી નિર્માતા), શ્રીમતી પ્રીતી અગ્રવાલ (શ્રીમતી ઇંડિયા રાણી ઓફ સબસ્ટન્સ 2017) અને ઇવેન્ટના આયોજકો. ઑડિશનમાં 2 રાઉન્ડનો સમાવેશ થશે, જેમાંથી એક સ્ટેજ હાજરી, સંતુલન અને અભિગમનું મૂલ્યાંકન કરશે. બીજા રાઉન્ડ પરિચય રાઉન્ડ હશે, જેમાં પ્રતિસ્પર્ધીઓએ પોતાની ટૂંકી પરિચય આપવો પડશે અને ભૂલશો નહીં પ્રથમ છાપ સૌથી વધુ ટકી રહેશે. આ જૂરી તમામ સ્પર્ધકોએ સારા દેખાવ અને પ્રતિભા સંપૂર્ણ સંયોજન માટે ચોકી પર હશે.    28 મી એપ્રિલ, 2018 ના રોજ સમકાલીન સ્થાન ગુલમોર પાર્ક મોલ ખાતે મિસ ફેબ, મિસ્ટર ફેબ અને મિસીસ ફેબનું ભવ્ય સમાપન. આ પ્રસંગ માટે ફેશન પાર્ટનર્સ પ્રખ્યાત ફેશન બ્રાન્ડ મેક્સ અને પેન્ટાલુન્સ છે. આ શો સાથે સંકળાયેલા તમામ સુખાકારી ભાગીદાર એ જાણીતા ગ્લેમર હેલ્થકેર બહુરાષ્ટ્રીય વીએલસીસી છે અને શો માટે પીઆર પાર્ટનર સ્ટ્રેટ્જીક મીડિયા સર્વિસ (એસએમએસ) છે જે ગુજરાતમાં જાણીતા પીઆર બ્રાન્ડ છે અને ડિજિટલ મીડિયા પાર્ટનર છે તે દર્શાવતા છે અને પ્રિન્ટ મીડિયા પાર્ટનર નવગુજરાત સમય છે. નામાંકિત એલટીએ અકાદમી દ્વારા વાળ, મેકઅપ અને સ્ટાઇલ અને માવજત વગરની સુંદરતા, ફિટનેસ પાર્ટનર આર્મસ્ત્રોંગ જિમ છે. આશા છે કે તમે બધા તમારા શ્રેષ્ઠ ફેશનેબલ મિસ ફેબ, મિસ્ટર ફેબ અને મિસીસ ફેબનું માટેના ઓડિશનને ભૂલશો નહીં. ઑડિશન 8 એપ્રિલ, 2018 12 વાગ્યાથી ચાલુ છે. આ મોહક અને ફેશનની દુનિયામાં તમારી સીડી બની શકે છે.