હરિયાણાના શિક્ષણ મંત્રી એ થીશાહ સતનામજી ઇન્સ્ટિટ્યુટના વિદ્યાર્થીઓને ’ગોલ્ડ મેડલ્સ’ થી સન્માનિત કર્યા

હરિયાણાના શિક્ષણ મંત્રી એ થીશાહ સતનામજી ઇન્સ્ટિટ્યુટના વિદ્યાર્થીઓને ’ગોલ્ડ મેડલ્સ’ થી સન્માનિત કર્યા

શાહ સતનામજી ઇન્સ્ટિટ્યૂટ ઓફ ટેક્નોલોજી અને મેનેજમેન્ટ હંમેશાં ટોચના સ્થાને રહ્યું છે. વિવિધ શિક્ષણ પરિણામો સમય સમય પર થાય છે આ સાબિત. આજે આ સંસ્થાના આ સફળતાના ભાગરૂપે હરિયાણાના શિક્ષણ પ્રધાન શ્રી વીમ્રાસ શર્માએ ૬ વિદ્યાર્થીઓ ને સુવર્ણચંદ્રક સન્માનિત કર્યા હતા. પાંચમી ચળવળનો કાર્યક્રમ આજે શ્રી ગુરુ જુંશેશ્વર યુનિવર્સિટી, હિસાર ખાતે યોજાયો હતો. આ પ્રસંગે, છેલ્લા ત્રણ વર્ષમાં વિવિધ ક્ષેત્રોમાં સ્નાતક અને ઉત્કૃષ્ટ દેખાવ ધરાવતા વિદ્યાર્થીઓ માટે ડિગ્રી અને સુવર્ણચંદ્રકો વિતરણ કરવામાં આવ્યાં હતાં.
આ કાર્યમાં, રાજનંદે ૨૦૧૫ માં એમસીએ અને એમજીએથી મજિન્ગરમાંથી પાસપોર્ટ પાસ કર્યો, પ્રિયંકા સેઠી (એમસીએ), અભિનવ પુરી (એમ.બી.એ.) ૨૦૧૬ થી ૨૦૧૬ અને ૨૦૧૭ ની બહાર પૂજા (એમબીએ) પસાર કરે છે, તેમને શિક્ષણ મંત્રી શ્રી રામ બિલાસ શર્મા દ્વારા સન્માનિત કરવામાં આવ્યા હતા અને તેમને ગોલ્ડ મેડલ આપવામાં આવ્યા હતા. આ પ્રસંગે, હરિયાણા કેપ્ટન સોલંકીના ગવર્નર, ડો. હર્ષવર્ધન, વિજ્ઞાન અને ટેકનોલોજી મંત્રાલય, પર્યાવરણ મંત્રાલય વગેરે. અને પ્રસિદ્ધ વૈજ્ઞાનિક શ્રી પરમ હાન્સ, બધાએ તેમની હાજરી સાથે આ ઇવેન્ટની ઇચ્છા દર્શાવી છે. આજના ઇવેન્ટ ઇન્સ્ટિટ્યૂટના શિક્ષકો અને વિદ્યાર્થીઓના અથક પ્રયત્નોનું પરિણામ છે. વિદ્યાર્થીઓએ તેમની સફળતા અને રેવ. ગુરુજી, ડો. એમએસજીના આદરનો શ્રેય આપ્યો. આદરણીય ગુરુજી, રમત-ગમત અને શિક્ષણ માટે સમાન સમયે બાળકોને પ્રોત્સાહન આપે છે. તે નોંધપાત્ર છે કે સપ્ટેમ્બર ૨૦૧૬ માં, ગુરુ જમ્બાષર્વ યુનિવર્સિટીના ચળવળમાં, એમબીએના શાલુ અને શાહ સતમ્‌ જી ઇન્સ્ટિટ્યૂટના એમસીએ વિદ્યાર્થી રામનપ્રીત, અનુક્રમે સુવર્ણ ચંદ્રકો સાથે સખત મહેનત કરી. સંસ્થાનું સંબોધન કરતી વખતે, સંસ્થાના નિયામક ડૉ. ચંચલ રાની મણજુરએ તમામ વિદ્યાર્થીઓ અને શિક્ષકોને શુભેચ્છા પાઠવી.