the best newspaper in Gujarat Nirmal Metro daily Gujarati newspaper, Gujarati news IPO analysis, IPO analysis in gujarati, IPO analysis by dilip davda in gujarati, Ahmedabad leading newspaper nirmal metro visit.www.nirmalmetro.com

કૌન બનેગા કરોડપતિએ સ્થિતિસ્થાપકતાની ભાવનાને સલામ કરે છે

કૌન બનેગા કરોડપતિએ સ્થિતિસ્થાપકતાની ભાવનાને સલામ કરે છે

#KabTakRokoge 

 

KBC Host - Mr. Amitabh Bachchan

 

રાષ્ટ્રીય, 23 જુલાઇ, 2018

કૌન બનેગા કરોડપતિ (કેબીસી) જ્ઞાનની શક્તિ વિશે છે. જ્ઞાન કે જે સામાન્ય પુરુષ અને મહિલાનેઅસુરક્ષિત અવરોધો હોવા છતાં પણ તેઓ જેમાટે કામના ધરાવે છે તે હાંસલ કરવા માટે સશક્ત કરે છે. તેના10માં સિઝનમાં, કેબીસી તેના આઇકોનિક યજમાન શ્રી અમિતાભ બચ્ચન દરેક સંઘર્ષ પાછળ શાશ્વત ભાવનાની પ્રશંસા કરશે. સ્થિતિસ્થાપકતાનીભાવનાને ઉજવણી કરતા, સોની એન્ટરટેઈનમેન્ટ ટેલિવિઝન, આ વર્ષે કેબીસી અભિયાન માટે થીમ – કબ તક રોકોગે ને અનાવરણ કરવામાં ગર્વ અનુભવે છે.

 

નીતેશ તિવારી અને નિખિલ મેહરોત્રા દ્વારા કલ્પના અને લખવામાં આવેલ, અભિયાન સુંદર મનોવૃત્તિસાથે ત્રણ સબંધિતકથાઓ હાઇલાઇટ કરે છે. આપણે વારંવાર જીવનમાં પરિસ્થિતિઓનો સામનો કરીએ છીએ જે આપણા લક્ષ્યાંકોને હાંસલ કરવાથી રોકવા તરફ દોરે છે. મોટે ભાગે, આપણે એવા લોકોનો સામનો કરીએ છીએ જે આપણા પ્રયત્નોને નાબૂદ કરે છે અને આપણી પ્રગતિને અવરોધે છે. જ્યારે અવરોધો અમારી વિરુદ્ધ હોય ત્યારે, કોઈમાત્રતેની સામે ઉભા રહે અને પૂછો… #કબ તકરોકોગે?ફિલ્મ નિર્માણના તેમના અનન્ય બ્રાન્ડ માટે જાણીતા, આ પ્રેરણાદાયી ફિલ્મોનું નિર્દેશન નીતેશ તિવારી અને અશ્વિની ઐયર તિવારી દ્વારા કરવામાં આવ્યું છે.

આ વર્ષના કેબીસી અભિયાનનો પહેલો લૂક અહીં જુઓ – #KabTakRokoge

ટિપ્પણીઓ

 

અમન શ્રીવાસ્તવ, હેડ – માર્કેટિંગ સોની એન્ટરટેઈનમેન્ટ ટેલિવિઝન

“કેબીસી એક આઇકોનિક શો છે તે પાછલા વર્ષોમાં અભિયાનોએ કરોડો ભારતીયોને સ્પર્શ કર્યું અને ખસેડ્યું છે. તેણે રાષ્ટ્રીય અને આંતરરાષ્ટ્રીય એવોર્ડ જીત્યા છે અને સફળતાપૂર્વક આ શો માટે અપેક્ષાઓ બનાવી છે.આ વર્ષની થીમ’કબ તક રોકોગે’પ્રેરણાદાયી તેમજ આશાવાદી છે અને ભારતીય સમાજનું પ્રચલિત વલણ”કરી શકશું, કરશું” નેપ્રતિબિંબિત કરે છે. નીતેશ તિવારીએ હમેશાં કેબીસી અભિયાનો સાથે જાદુ કર્યુંછે અને આ વર્ષે ફરીથી, તે મહાન સિનેમેટિક અસર સાથે સંકળાયેલ સંબંધિત સૂઝ સાથે સમાન જાદુ કરી રહ્યા છે. આ સમય આસપાસ, અમારી પાસે અશ્વિની ઐયર તિવારી પણ છે જે આ અભિયાન માટે ફિલ્મ નિર્દેશન કરશે. ”

લેખક-નિદેશક, નિતેશ તિવારી

“સોની અને કેબીસી મારા હૃદયમાં વિશેષ સ્થાન ધરાવે છે. હું હંમેશા કેબીસી અભિયાન કરવા માટે ઉત્સાહિત છું. આ વર્ષનોઅભિયાન અત્યંત સુસંગત છે, અને મને આશા છે કે ભારતીય પ્રેક્ષકો આ અભિયાનને પસંદ કરશે અને કેબીસીને મોટી સફળતા આપશે.”

સોની એન્ટરટેઈનમેન્ટ ટેલીવિઝન વિશે:

 

સોની એન્ટરટેઈનમેન્ટ ટેલીવિઝન (SET), ભારતનો અગ્રણી હિન્દી સામાન્ય મનોરંજન ટેલિવિઝન ચેનલો પૈકીની એક સોની પિક્ચર્સ ટેલિવિઝન (SPT) ના મલ્ટી સ્ક્રીન મીડિયા પ્રાઇવેટ લિમિટેડનો ભાગ છે, જે ભારતનો અગ્રણી ટેલીવિઝન નેટવર્ક છે. ઓક્ટોબર 1995 માં લોન્ચ થયા પછી, SET એ પોતાના માટે ભારતીય ટેલિવિઝન ઈન્ડસ્ટ્રીમાં અનન્ય જગ્યા બનાવી છે. ટેલિવિઝન પ્રોગ્રામિંગમાં બ્લોકબસ્ટર ફિલ્મ પ્રીમીઅર્સ, મોટા બંધારણમાં બિન-સાહિત્ય શો અને ધ કપિલ શર્મા શો, સુપર ડાન્સર, કૌન બનેગા કરોડપતિ, ઇન્ડિયન આઇડલ, દસ કા દમ, કૉમેડી સર્કસ, ક્રોસ રોડ્સ, સીઆઇડી, ક્રાઇમ પેટ્રોલ, મેરે સાંઇ – શ્રદ્ધા ઔર શબુરી, વિઘ્નહર્તા ગણેશ, યે ઉન દિનો કી બાત હૈ, યે પ્યાર નહીં ક્યા હૈ, પોરસ, વગેરે જેવા સાહિત્યની પ્રભાવશાળી રચનાને અગ્રેસર આપે છે. SET તેના નવીન વિચાર અને ઉત્તેજક બંધારણો માટે જાણીતું છે અને તે ભારતમાં સૌથી વધુ મનપસંદ પરિવારિક મનોરંજન ચેનલ છે, જે 700 થી વધુ બ્રાન્ડ્સ માટે મજબૂત પ્લેટફોર્મ પૂરું પાડે છે, જે 93 મિલિયન જેટલા ઘરો સુધી પહોંચે છે. વધુમાં, સોની એન્ટરટેઈનમેન્ટ ટેલિવિઝન યુ.એસ., યુ.કે., આફ્રિકા, યુરોપ, કેનેડા, ઓસ્ટ્રેલિયા, ન્યુઝીલેન્ડ, સિંગાપોર, પાકિસ્તાન, નેપાળ, બાંગ્લાદેશ, માલદીવ, મલેશિયા, ઇન્ડોનેશિયા, ફિજી આઇલેન્ડ અને સેશેલ્સમાં પણ ઉપલબ્ધ છે. કુલ, SET ભારતીય ઉપખંડમાં 332 મિલિયન દર્શકો અને વિશ્વભરમાં દક્ષિણ એશિયન પર પ્રભાવ પાડે છે.

સોની પિક્ચર્સ નેટવર્ક્સ ઇન્ડિયા (SPN) વિશે

સોની પિક્ચર્સ નેટવર્ક્સ ઇન્ડિયા (SPN) સોની કોર્પોરેશનની પેટાકંપની છે, જે સોની એન્ટરટેનમેન્ટ નેટવર્ક ટેલિવિઝન ચેનલો ધરાવે છે અને તેનું સંચાલન કરે છે.

SPNમાં 31 ચેનલોનો સમાવેશ થાય છે જેમાં સોની એન્ટરટેઈનમેન્ટ ટેલિવિઝન (SET અને SET HD), ભારતની અગ્રણી હિન્દી સામાન્ય મનોરંજન ટેલિવિઝન ચેનલો છે. MAX, ભારતની પ્રીમિયમ હિન્દી ફિલ્મો અને વિશેષ ઇવેન્ટ્સ ચેનલ; MAX2, અન્ય હિન્દી મુવી ચેનલ મહાન ભારત સિનેમાનું પ્રદર્શન કરે છે; MAXHD, હાઈ ડેફીનેશન હિન્દી ફિલ્મ ચેનલ પ્રીમિયમ ગુણવત્તા ફિલ્મો પ્રસારિત; WAH, હિન્દી ફિલ્મો માટે FTA ચેનલ; SAB અને SAB HD, કુટુંબ-આધારિત હિન્દી કોમેડી મનોરંજન ચેનલો; PAL, ગ્રામ્ય હિંદી બોલી બજારો (HSM) માં શૈલીના નેતા છે, જે SPNની સામગ્રી લાઇબ્રેરીમાંથી હિન્દી જનરલ મનોરંજન અને હિન્દી ફિલ્મોનું શ્રેષ્ઠ પ્રદર્શન કરે છે; PIX અને PIX HD, અંગ્રેજી ફિલ્મ ચેનલો; LePlex HD, વિવેચકો દ્વારા વખાણાયેલી હોલીવુડ ફિલ્મો; AXN અને AXN HD, એક્શન અને સાહસિક-લક્ષી અંગ્રેજી મનોરંજન ચેનલો; Sony BBC Earth અને Sony BBC Earth HD, પ્રીમિયમ ફેકલ્ટી મનોરંજન ચેનલો, Sony AATH, બાંગલા મનોરંજન ચેનલ; MIX રીફ્રેશિંગ હિન્દી સંગીત ચેનલ; સમકાલીન હિન્દી સંગીત માટે ચેનલ ROX HD; YAY!, બાળકોનો મનોરંજન ચેનલ; સ્પોર્ટ્સ નેટવર્કમાં 11 રમતો મનોરંજન ચેનલોનો સમાવેશ થાય છે – SONY SIX, SONY SIX HD, SONY ESPN, SONY ESPN HD, SONY TEN 1,  SONY TEN 1 HD, SONY TEN 2, SONY TEN 2 HD, SONY TEN 3, SONY TEN 3 HD, SONY TEN GOLF HD; SonyLIV – ડિજિટલ એન્ટરટેઇનમેન્ટ VOD પ્લેટફોર્મ, SPN પ્રોડક્શન્સ, નેટવર્ક્સની ફિલ્મ પ્રોડક્શન આર્મ અને સોની પિક્ચર્સ નેટવર્ક્સ ડિસ્ટ્રિબ્યુશન પ્રા. લિ. (SPND) છે જે બહુવિધ કન્ટેન્ટ ડિલીવરી પ્લેટફોર્મ મારફતે વિવિધ શૈલીઓ અને ભાષાઓમાં નેટવર્ક ટેલિવિઝન ચેનલો વહેંચે છે. SPN ભારતના 700 મિલિયનથી વધુ દર્શકો સુધી પહોંચે છે અને 167 દેશોમાં ઉપલબ્ધ છે.

નેટવર્ક મીડિયા ઉદ્યોગની અંદર અને બહારના પસંદગીના નેટવર્ક તરીકે ઓળખાય છે. SPN એ SPNની વિશિષ્ટ કાર્યસ્થળ સંસ્કૃતિ અને અપવાદરૂપ લોકોની પ્રથાને ધ્યાનમાં રાખીને 2017 ના એડિશનમાં ‘એઓન બેસ્ટ એમ્પ્લોયર્સ ઈન્ડિયા’ એવોર્ડ સહિત અનેક પુરસ્કારો મેળવનાર છે, જે SHRM અને CGP દ્વારા શ્રેષ્ઠ આરોગ્ય અને સુખાકારી વ્યવહારો સાથે સતત ભારતની ટોચની 10 કંપનીઓમાં સ્થાન મેળવે છે. 2017 માં ભારતની મહિલાઓ માટે 100 શ્રેષ્ઠ કંપનીઓ પૈકી એક તરીકે વર્કિંગ મધર એન્ડ AVTAR દ્વારા સૂચિબદ્ધ પાર્ટનર્સ, 2017 ની આવૃત્તિમાં ગ્રેટ પ્લેસ ટુ વર્ક® ઇન્સ્ટિટ્યૂટ દ્વારા તેના ડિસ્ટ્રીબ્યુશન બિઝનેસ માટે ભારતના ગ્રેટ મિડ-સાઈઝ વર્કપ્લેસમાંના એક તરીકે નક્કી કર્યો છે.

સોની પિક્ચર્સ નેટવર્ક્સ ઈન્ડિયા પ્રાઇવેટ લિમિટેડ ભારતમાં તેના 23 વર્ષમાં કાર્યરત છે. તેની સબસિડિયરીમાં સોની પિક્ચર્સ નેટવર્ક ડિસ્ટ્રીબ્યુશન ઈન્ડિયા પ્રાઇવેટ લિમિટેડ, MSM-વર્લ્ડવાઇડ ફેક્ટ્યુઅલ મીડિયા પ્રાઇવેટ લિમિટેડ, MSM ડિસ્કવરી પ્રાઇવેટ લિમિટેડ, તાજ ટેલિવિઝન (ઇન્ડિયા) પ્રાઇવેટ લિમિટેડ, એક્વા હોલ્ડિંગ ઇન્વેસ્ટમેન્ટ્સ [પ્રા.] લિમિટેડ, અને બાંગ્લા એન્ટરટેઇનમેન્ટ પ્રાઇવેટ લિમિટેડનો સમાવેશ થાય છે.

વધુ વિગતો માટે, સંપર્ક કરો:

સોની એન્ટરટેઇનમેન્ટ ટેલિવિઝન                                       H+K સ્ટ્રેટેજીઝ

ક્રિપાનાયક                                                      પવિત્રા તુપુરાની

+91 9819826335                                                      +91 9773583536

Kripa.nayak@setindia.com                                    pavitra.tupurani@hkstrategies.com

 

સ્વાતી શર્મા

+ 91 9930423055

Swati.sharma@setindia.com