બોર્ડ ઓફ ઓરિયન્ટ રિફ્રેક્ટરીઝે આરએચ આઈ ઇન્ડિયા અને આરએચ આઈ ક્લેસિલી સાથે મર્જરને મંજૂરી આપી

બોર્ડ ઓફ ઓરિયન્ટ રિફ્રેક્ટરીઝે આરએચ આઈ ઇન્ડિયા અને આરએચ આઈ ક્લેસિલી સાથે મર્જરને મંજૂરી આપી

ઓરિએન્ટ રીફ્રેકરીઝ લિમિટેડના બોર્ડ ઓફ ડિરેક્ટર (ઓરીએન્ટ રિફ્રેક્ટરીજ), આર એચ આઈ ઇન્ડિયા પ્રાઇવેટ લિમિટેડ (આરએચ આઈ ઇન્ડિયા) અને આર એચ આઇ ક્લેસીલ પ્રાઇવેટ લિમિટેડ (“આર એચ આઈ ક્લેઝિલ”), આજે યોજાયેલી તેમની સંબંધિત બેઠકોમાં આર એચ આઈ ભારત અને આર એચ આઇ કલેસિલી ઓરિએન્ટ રિફ્રેક્ટરીઝ સાથે, એકીકરણની સંયુક્ત યોજના (“યોજના”) મંજુર કરેલ છે. બધી ત્રણેય કંપનીઓ આરબીઆઇ મેગ્નેસિટા ગ્રૂપનો ભાગ છે, ઉચ્ચ ગ્રેડ રીફ્રેક્ટરી પ્રોડક્ટ્‌સ, સિસ્ટમ્સ અને સેવાઓના વૈશ્વિક સપ્લાયર છે. યોજનાની પૂર્ણતા બાદ અને જરૂરી મંજૂરીઓ મળવાને આધારે ઓરિએન્ટ રીફ્રેક્ટરીઝનું નામ બદલીને આરએચઆઈ મેગ્નેસિટા ઈન્ડિયા લિમિટેડ રાખવામાં આવશે. પ્રસ્તાવિત યોજનાનો મુખ્ય ઉદ્દેશ ભારતની એક મજબૂત લિસ્ટેડ કંપની હેઠળ તમામ ત્રણ ઓપરેટિંગ કંપનીઓની તાકાત અને ક્ષમતાને જોડવાનો છે, જે ભાવિ વૃદ્ધિની તકોનો લાભ ઉઠાવી શકે છે અને શેરહોલ્ડર મૂલ્યમાં વધારો કરે છે.