કુર્લ-ઑન ઉત્પાદન પોર્ટફોલિયો વિસ્તરે છે

કુર્લ-ઑન ઉત્પાદન પોર્ટફોલિયો વિસ્તરે છે

કુર્લ-ઑન, ભારતની અગ્રણી મેટ્રેસ, ગૃહ ફર્નિચર અને ફર્નીશીંગ પ્રોડક્ટ્‌સ કંપનીએ આજે ૧૮ ઉત્પાદન કેટેગરીઓ અને એસકેયુઝના હોમ ફર્નિચર કેટેગરીમાં તેના ઉત્પાદન પોર્ટફોલિયોને વિસ્તૃત કરવાની અને ૨૦૧૮ ના અંત સુધીમાં ૪૦ સુધી વિસ્તારવાની યોજનાની જાહેરાત કરી છે. તેના ઘરેલુ ફર્નિચર અને રિટેલ આઉટલેટ્‌સના ‘હોમ કોમફૉંટ’ની પ્રાઇવેટ બ્રાન્ડ ધરાવે છે અને ૨૦૧૯ ના અંત સુધીમાં આ સેગમેંટ ૨૦૦૦ કરોડના કુલ આવકના ૧૦-૧૫ ટકા જેટલું યોગદાન આપે છે. અનમેટ બજાર માટે કેટરિંગની બ્રાન્ડની વ્યૂહરચના અને હોમ ફર્નિચર કેટેગરીમાં ગ્રાહકોની માંગ, કુર્લ-ઑન સેમિ-પ્રીમિયમ શ્રેણીમાં સોફા લોન્ચ કરવામાં આવેલ છે. પસંદગીના વિવિધ પ્રકારો સાથે નવી લોંચ કરાયેલી શ્રેણી, ફક્ત આરામ અને કાર્યક્ષમતા સાથે શૈલી અને વૈભવને જ જોડશે નહીં પરંતુ કિંમત પોઇન્ટ પર પણ ઉપલબ્ધ હશે, જે પ્રીમિયમ, લક્ઝરી બ્રાન્ડ્‌સ અને અસંગઠિત ખેલાડીઓ તમામ રૂ. ૨,૯૦૦ / – થી રૂ. ૧.૭ લાખ સુધીની કિંમતે શરૂ થાય છે, નવા સોફા સંગ્રહ ુુુ.ર્રર્દ્બીાદ્બર્કિંજ.ર્ષ્ઠદ્બ ખાતે કુર્લ-ઑનની વિશિષ્ટ બ્રાન્ડ આઉટલેટ ચેઇન પર ઉપલબ્ધ રહેશે