મોટી સ્ક્રીન અનુભવ માટે, થિયેટરમાં “ઠગ્સ ઓફ હિન્દુસ્તાન” એડિટ કરવામાં આવે છે!

મોટી સ્ક્રીન અનુભવ માટે, થિયેટરમાં “ઠગ્સ ઓફ હિન્દુસ્તાન” એડિટ કરવામાં આવે છે!

યશ રાજ ફિલ્મ્સ “ઠગ્સ ઓફ હિન્દુસ્તાન” સાથે એક એવી પ્રસ્તુત કરવા તૈયાર છે, જે અત્યાર સુધી ભારતમાં ક્યારેય જોવા મળી નથી.ફિલ્મમાં અદ્ભુત દ્રશ્ય અને સિનેમેટિક અનુભવ ભારતનને ગર્વથી બનાવવામાં આવશે. આ ફિલ્મ સાથે, હિન્દી સિનેમાના બે મહાન કલાકારો, આમિર ખાન અને અમિતાભ બચ્ચન પ્રથમ વાર મોટી સ્ક્રીન પર એક સાથે હશે.
આ દિવાળી એ ફિલ્મ રિલીઝ સાથે, પ્રેક્ષકોને યાદગાર અનુભવ આપવા માટે, યશરાજ ફિલ્મ્સએ તેમના એડિટિંગ નિયમોને બદલતાં, “થુગ્સ ઓફ હિંદુસ્તાન” ને પ્રિવ્યૂ થિયેટર માં એડિટ કરવામાં આવશે
પ્રોડકશન સાથે સંકળાયેલા સૂત્રોના જણાવ્યા મુજબ, “આમિર, આદિ અને ડિરેક્ટર વિક્ટર ઇચ્છે છે કે ભારતીય દર્શકોને અત્યાર સુધીનો સૌથી મોટો દ્રશ્ય અનુભવ કરાવા માગે।આ ફિલ્મ YRF ના મોટા પૂર્વાવલોકન થિયેટરમાં એડિટ કરી રહી છે જેથી તે મોટી સ્ક્રીન પર ફૂટેજ કેવી રીતે જુએ છે તે સમજી શકે.
તેઓ નાના મોનિટરની જગ્યાએ મોટી સ્ક્રીન પર ફિલ્મના એડિટ સમાપ્ત કરશે, જ્યાં ફિલ્મો સામાન્ય રીતે સંપાદિત અને જોઈ શકાય છે. “
“ઠગ્સ ઓફ હિન્દુસ્તાન” આ વર્ષની સૌથી અપેક્ષિત પ્રકાશન પૈકીની એક છે અને બોલીવુડ દ્વારા અત્યાર સુધીની સૌથી મોટી ફિલ્મ તરીકે ગણવામાં આવે છે.કેટરિના કૈફ અને ફાતિમા સના શેખ પણ ફિલ્મમાં મુખ્ય ભૂમિકાઓમાં જોવા મળશે.
વાર્તાની પુષ્ટિ કરતા ડિરેક્ટર વિજય કૃષ્ણ આચાર્યએ જણાવ્યું હતું કે, “એ વાત સાચી છે કે અમે ફિલ્મ એડિટ મિકેનિક્સ બદલ્યા છે અને પૂર્વાવલોકન થિયેટરમાં તેના એડિટિંગ પર કામ કરી રહ્યા છીએ, જેથી અમે ખાતરી કરી શકીએ કે આપણે એ પ્રકારની ફિલ્મને સંપાદિત કરીએ છી જેના દ્વારા અમે પ્રેક્ષકોને અદભૂત અને વિશાળ દ્રશ્ય અનુભવ આપી શકીએ છીએ. “
“ઠગ્સ ઓફ હિન્દુસ્તાન” એક કાલ્પનિક ક્રિયા સાહસ ફિલ્મ છે જે વિશ્વભરમાં દિવાળીની રજૂઆત માટે તૈયાર છે.