the best newspaper in Gujarat Nirmal Metro daily Gujarati newspaper, Gujarati news IPO analysis, IPO analysis in gujarati, IPO analysis by dilip davda in gujarati, Ahmedabad leading newspaper nirmal metro visit.www.nirmalmetro.com

નબળા પ્રાયમરી બજારમાં પણ એસ એમ ઈ આઈ પી ઓ બજાર જયારે સુસ્ત છે ત્યારે ડેક્કન હેલ્થકેર ૧.૭ ગણો ભરાયો

નબળા પ્રાયમરી બજારમાં પણ એસ એમ ઈ આઈ પી ઓ બજાર જયારે સુસ્ત છે ત્યારે ડેક્કન હેલ્થકેર ૧.૭ ગણો ભરાયો

એસએમઈ આઈપીઓ માર્કેટમાં ડેક્કન હેલ્થકેરનો ઘટાડો થયો, આઈપીઓએ સબડ્યૂડ પ્રાઇમરી માર્કેટમાં એમિડેટેડ સબ્સ્ક્રાઇબ કર્યું
ડેક્કન હેલ્થકેર લિમિટેડએ ન્યુરોસ્યુટીકલ, કોઝમી્યુટીકલ, આયુર્વેદ અને હેલ્થકેર પ્રોડક્ટ્‌સની વિસ્તૃત શ્રેણીના ઉત્પાદન અને માર્કેટિંગના વિકાસમાં વ્યસ્ત રહેલા ઉદ્યોગના પ્રારંભિક જાહેર ઓફર આઇપીઓના બિડ સબ્સ્ક્રિપ્શનને આજે રૂ. ૯૫-૧૦૦ ની કિંમતના બેન્ડ પર ૪૨,૧૨,૦૦૦ ઇક્વિટી શેર માટે બંધ કર્યું છે. શેરદીઠ ૪૨ ડોલરની કુલ આવકની રકમ. અસ્થિર બજારો અને તાજેતરમાં આઈપીઓને નરમ પ્રતિસાદો હોવા છતાં ૧૨ કરોડ.
એપ્રિલ ૨૦૧૮ થી, ૨૦ એસએમઇ આઈપીઓએ રૂ.૨૫ કરોડથી વધુ રકમ એકત્ર કરી છે, જે ડેક્કન ૨૦ મા છે. આઇપીઓ બજારને સૂકવણી અને નવેમ્બરથી મુખ્ય બોર્ડ પર કોઈ આઈપીઓ નથી, આ છેલ્લા ૨ મહિનામાં પ્રથમ આઈપીઓ છે જેણે ૪૦ કરોડ રૂપિયાના ઘટાડાવાળા બજારોથી વધુ કમાણી કરી છે, જેમાં એચ.એન.આઈ. અને છૂટક રોકાણકારો બંને તરફથી નોંધપાત્ર ભાગીદારી જોવા મળી છે. પાછલા મહિનાઓમાં ટેબલની સાથે એસ એમ ઈ આઇપીઓ માર્કેટ પ્રવૃત્તિ બતાવે છે.
આઇપીઓના સફળ સમાપ્તિ અંગે ટિપ્પણી કરતા મિનિસ્ટર મિન્ટૂ ગુપ્તા, મેનેજિંગ ડિરેક્ટર જણાવ્યું હતું કે, “અમે અમારી કંપનીમાં વિશ્વાસ બતાવવા માટે અને ભારતમાં ન્યુટ્રાસ્યુટીકલ તકને ટેપ કરવાની અમારી ક્ષમતા બદલ આભાર વ્યક્ત કરીએ છીએ.” અમારા હિસ્સેદારોની શુભકામનાઓ અને સમર્થન સાથે અમે લક્ષ્ય રાખીએ છીએ ઘણા વધુ સીમાચિહ્નો પ્રાપ્ત કરે છે. ”
કંપની તેના મુદ્દાને પ્લાન્ટ અને મશીનરીની ખરીદી અને અન્ય સામાન્ય કોર્પોરેટ હેતુઓ માટેના ચોક્કસ સુરક્ષિત ઉધારની પરત ચુકવણી તરફ આગળ વધવાની યોજના બનાવે છે.
બીએસઈ એસએમઇ પ્લેટફોર્મ પર ડેક્કનના ઇક્વિટી શેર્સની યાદી છે. પેન્ટોમાથ કેપિટલ એડવાઇઝર્સ પ્રાઇવેટ લિમિટેડ આ ઈસ્યુના મુખ્ય મેનેજર છે.
હૈદરાબાદ સ્થિત ડેક્કન હેલ્થકેર લિમિટેડ દ્વારા વર્ષ ૧૯૯૬ માં અમલમાં મૂકાયેલ અને ખર્ચકારક ઉત્પાદનો વિકસાવવામાં આવ્યા છે જે રોગો સામે લડવા માટે અનન્ય અને અલગ છે. ૨૦૧૦ માં, કંપનીએ ઉત્તરાખંડના સિદ્‌કુલ પંતનગર રુદ્રપુર ખાતે પોતાની મેન્યુફેકચરિંગ ફેસિલિટીની સ્થાપના કરી હતી. કંપની પાસે વિવિધ હેતુઓ, જેમ કે હેર કેર, ત્વચા સંભાળ, હૃદય સંભાળ પ્રતિકારક ઇમારત વગેરે માટે ૧૫૦૦ થી વધુ ઉત્પાદનોનો ઉપયોગ કરવામાં આવતી ઉત્પાદન ટોપલી સાથે વૈવિધ્યસભર ઉત્પાદન પોર્ટફોલિયો છે. કંપનીએ ૫૦ થી વધુ ગ્રાહક વેલનેસ ગોલ્સ અને ૨૦૦ થી વધુ રોગો, ડિસઓર્ડર ડિસેબિલિટીઝની ઓળખ કરી છે. જે સૂક્ષ્મ પોષકતત્ત્વોના આરડીએને મળીને અટકાવી શકાય છે.
ન્યુટ્રાસ્યુટીકલ અને ફાર્માસ્યુટિકલ ઉત્પાદનોના ઉત્પાદન અને પુરવઠા માટે ગુણવત્તા સંચાલન વ્યવસ્થાપન માટે કંપની ૈંર્જીં ૯૦૦૧ઃ ૨૦૧૫ પ્રમાણિત છે. ૩,૫૩૬ ચોરસ મીટર ઉપર ફેલાવો. તેની ઉત્પાદન સુવિધા જરૂરી ઉત્પાદન પ્લાન્ટ અને ઇક્લુઅન્ટ ટ્રીટમેન્ટ પ્લાન્ટ અને અમારી ઉત્પાદન પ્રક્રિયા માટે જરૂરી અન્ય સાધનો સહિતના મશીનોથી સજ્જ છે.